www.ขายไม้พาเลท.com

เขตจตุจักร, กรุงเทพมหานคร 2/5/2568, 22:47

ขายดาวน์ คอนโด Metris District Ladprao 30.7 ตรม. ชั้น 8 ตำแหน่ง 17

3,494,400 บาท

#ขายดาวน์ คอนโด Metris District Ladprao ( เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว )
ห้อง 1 Bedroom ขนาด 30.7 ตรม. ชั้น 8 ตำแหน่ง 17
.
ขายดาวน์ 255,000 บาท รวมค่าเปลี่ยนสัญญาแล้ว
จ่ายดาวน์ครบหมดแล้ว
เหลือยอดกู้ 3,239,400 บาท
สรุปราคาคอนโด 3,494,400 บาท
พร้อมเข้าอยู่ประมาณ มิถุนายน 2568
.
ขายถูกที่สุด มีให้เลือกหลายห้อง หลายขนาด 23,28,30,34,42,49 ตรม.
สนใจโทรหรือไลน์ 09O-553-9963 ยู
.
#คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ #PetFriendly #ขายสัญญา

• หมายเลขประกาศ : 1002600
  • เข้าชม : 30 ครั้ง
  • แจ้งลบ
อัพเดทข่าวมือถือ ใหม่สด ทันสมัย
ประกาศอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

ฝาหน้าเครื่องปั่นไอศกรีมโถ 5 ลิตร (BQL-112Y,BQL-116Y,BQL-128Y)

3,200 บาท

เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

8/10/2566, 21:48

ขายเครื่องทำไอศครีมใหม่โถ 5 ลิตร

23,000 บาท

เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

11/2/2564, 13:39

ขายสายจั๊มบ์แบตเตอรี่รถยนต์ขนาด 50 sqmm

1,300 บาท

เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

27/11/2567, 23:04

ขายสายจั๊มบ์แบตเตอรี่รถยนต์ขนาด 70 sqmm

2,250 บาท

เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

24/2/2563, 22:00

ขายสายพ่วงแบตขนาดใหญ่ทองแดงเต็ม 35 sqmm

2,450 บาท

เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

2/7/2563, 17:18

ขายที่สีม่วง 4,5,6 ไร่ ต.บางนาง ต.บ้านเก่า ต.พานทอง จ.ชลบุรี

24,000,000 บาท

บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา

16/5/2569, 20:39

ให้เช่าด่วน ๆ ห้องชุด ควอทโทร บาย แสนสิริ 92ตรม 2BR 75000 บาท. ราคาดี