www.ขายไม้พาเลท.com

, 17/3/2569, 11:38

็็คอนโด Luxury The Address Sathorn (คอนโดดิ แอดเดรส สาทร)

38,000 บาท

The Address Sathorn (คอนโดดิ แอดเดรส สาทร)
คอนโด Luxury ใจกลางสาทร
รายล้อมด้วยอาคารสำนักงานชั้นนำอย่างเอ็มไพร์ทาวเวอร์
ไซส์ใหญ่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาดห้อง 55 ตรม ชั้น 18
ราคาเช่า 38,000 บาท/เดือน
สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี
ประกัน 2 เดือน มัดจำ 1 เดือน
เดินแค่ 3นาทีถึง BTS Saint Louis
โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์
ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลสีลมคอมเพล็กซ์
สนใจติดต่อ
TEL.0945238143
Line: @638osoxm

• หมายเลขประกาศ : 1051203
  • เข้าชม : 15 ครั้ง
  • แจ้งลบ
อัพเดทข่าวมือถือ ใหม่สด ทันสมัย
ประกาศอื่นๆ ของสมาชิกท่านนี้

รับซ่อถานที่ รถแบคโค เครื่องยนต์ทุกชนิด

1,900 บาท

บางพลี, สมุทรปราการ

13/12/2566, 11:40

รับซ่อมรถนอกสถานที่

2,000 บาท

บางพลี, สมุทรปราการ

12/3/2565, 10:01

CONDO. XT Huaikhwang 21000 BAHT 1 Bedroom ขนาด = 35 SQ.METER ใกล้กับ MRT ห้วยขวาง DEAL!! กรุงเทพ

21,000 บาท

เขตวัฒนา, กรุงเทพมหานคร

22/5/2569, 04:37

21,000 บาท

เขตวัฒนา, กรุงเทพมหานคร

22/5/2569, 04:37

condo ดิ เอส อโศก ราคานี้หาไม่ได้แล้ว กรุงเทพ

45,000 บาท

เขตวัฒนา, กรุงเทพมหานคร

22/5/2569, 04:23

CONDOMINIUM ไลฟ์ พระราม 4-อโศก 60 ตรม 9450000 THAI BAHT บรรยากาศน่าอยู่

9,450,000 บาท

เขตบางแค, กรุงเทพมหานคร

22/5/2569, 04:17