แกลง, ระยอง 1/8/2568, 03:16

ขายที่ดินระยอง ใกล้ทะเล ราคาถูก สวนสน 7-2-82.2 ไร่ ตารางวา@ละ 5,000 บาท Tel: 0813036969
15,411,000 บาท
ขายที่ดินระยอง ราคาถูก ใกล้ทะเล สวนสน 7-2-82.2 ไร่ ตารางวาละ 5,000 บาท
3,082.2 ตารางวา ราคาขายรวม 15,411,000 บาท
ค่าใช้จ่ายในการโอนฝ่ายละครึ่ง
ขายพร้อมกระต็อบในสวนครัว 1 หลัง: มีต้นผลไม้ต่าง ๆ เช่น ทุเรียน, ขนุน,
มะปรางหวาน, มะยงชิด, มะม่วง, ส้มโอ, มะนาว, มะพร้าวพวงร้อย, เซียนท้อ, มังคุด
✅สถานที่ปลอดภัย ไม่เปลี่ยว
✅ติดถนนใหญ่และถนนซอยสาธารณะ 2 ด้าน
จังหวัด: ระยอง
https://maps.app.goo.gl/gMvNBLYb2scpm17M7
ThaiTarco:
Tel: 081-303-6969
Lind: @thaitarco
ThaiTarco Property Management: ให้บริการ ฝากซื้อ ฝากขาย ที่ดิน-บ้าน ในบางกะเจ้า สุขสวัสดิ์ ราษฎร์บูรณะ เขาใหญ่ปากช่อง กรุงเทพฯ และปริมณฑล
:: ทำสัญญานายหน้ากับเรา 6 เดือน: เราทำการตลาดในการขายอสังหาฯให้ท่านเต็มรูปแบบทั้งออนไลน์ และ ออฟไลน์
!!! คำเตือน !!!
- โปรดใช้ความระมัดระวังในการซื้อขายสินค้าและบริการทุกชนิด ไม่ควรหลงเชื่อคำโฆษณาของผู้ขาย โดยไม่ตรวจสอบข้อเท็จจริงให้ดีเสียก่อน เช่น ราคาสินค้าที่ถูกเกินความเป็นจริง, การอวดอ้างสรรพคุณที่มากเกินความเป็นจริง, การชักชวนให้ทำธุรกิจโดยให้ท่านเสียค่าใช้จ่ายก่อน, การให้กู้ยืมเงินโดยคิดอัตราดอกเบี้ยสูงเกินจริง, การหลอกให้โอนเงินก่อนทุกกรณี, ฯลฯ ...ท่านอาจจะสูญเสียเงินและเวลาอันมีค่าของท่านก็เป็นได้... ด้วยความปรารถนาดีจากเรา TALAD.ME